MAH1000-220S24 รับประกันเอาต์พุต DC ที่เสถียรและเชื่อถือได้สำหรับระบบย่อยของยานพาหนะที่สำคัญเหล่านี้
ข้อมูลจำเพาะที่สำคัญของ MAH1000-220S24
รุ่น : MAH1000-220S24
กำลังไฟ: 1000W
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 176–264VAC
แรงดันขาออก: 24VDC
กระแสไฟขาออก: 41.6A
วิธีการทำความเย็น: ระบายความร้อนตามธรรมชาติด้วยตัวเรือนอลูมิเนียมฮีทซิงค์
ระดับการป้องกัน: IP65
มาตรฐานความปลอดภัย : UL1950 / IEC950
ขนาด: 240 × 182 × 81 มม
มีช่วงกำลังให้เลือก:
600W–1,000W
มัลติ-รองรับการปรับแต่งเอาต์พุต
การใช้งานทั่วไปในระบบรถยนต์ไฟฟ้า
รถยนต์ไฟฟ้าเพื่อการพาณิชย์
พิเศษ-ยานพาหนะไฟฟ้าวัตถุประสงค์
อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ควบคุมออนบอร์ด
ระบบสื่อสารของยานพาหนะ
ระบบตรวจสอบยานพาหนะ
ระบบย่อยของยานพาหนะเสริม
ข้อได้เปรียบทางเทคนิคที่สำคัญ
ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต AC กว้าง
รองรับ 176–ช่วงอินพุต 264VAC
รับประกันการทำงานที่มั่นคงภายใต้สภาวะพลังงานภายนอกที่แตกต่างกัน
วงจรป้องกันกระแสพุ่งเข้า
ลดกระแสไฟกระชากเมื่อสตาร์ทเครื่อง
ปรับปรุงความน่าเชื่อถือของระบบ
ยืดอายุการใช้งานของอุปกรณ์
ระลอกคลื่นต่ำและสัญญาณรบกวนต่ำ
การกรอง EMI ในตัวช่วยเพิ่มความเสถียรของระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ออนบอร์ด
การป้องกันการแยกไฟฟ้าสูง
ปกป้องอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ของยานพาหนะปลายน้ำ
ปรับปรุงประสิทธิภาพด้านความปลอดภัยของระบบเสริม EV
คุณสมบัติการป้องกัน
การป้องกันแรงดันไฟฟ้าอินพุต
จบแล้ว-ป้องกันอุณหภูมิ
การป้องกันกระแสไฟเกินเอาต์พุต
ป้องกันการลัดวงจร
มั่นใจได้ยาวนาน-การดำเนินงานระยะยาว
ตู้อลูมิเนียมปิดผนึกอย่างเต็มที่ให้:
ป้องกันฝุ่น
ทนต่อความชื้น
ป้องกันละอองน้ำ
เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมการใช้งานยานพาหนะที่รุนแรง
การสนับสนุนการปรับแต่งจากเทคโนโลยี Mingzinc
เราให้บริการ:
การปรับแต่งแรงดันไฟฟ้า
การปรับแต่งระดับพลังงาน
การปรับแต่งโครงสร้างทางกล
มัลติ-การกำหนดค่าเอาต์พุต
OEM / บริการโอเอ็มเอ็ม
หากคุณกำลังออกแบบระบบไฟฟ้าเสริมสำหรับยานยนต์ไฟฟ้าเชิงพาณิชย์หรือแบบพิเศษ-ยานพาหนะวัตถุประสงค์และต้องการความน่าเชื่อถือ 1,000W 24V AC-โมดูลไฟกระแสตรงโปรดติดต่อ Mingzinc Technology เพื่อขอรับการสนับสนุนทางเทคนิคและเอกสารข้อมูล